เจ้าหน้าที่

ฝ่ายบริหาร

ผศ.ดร.มานพ วงศ์สายสุวรรณ
(Asst. Prof. Manop Wongsaisuwan, D.Eng.)
ตำแหน่ง รองคณบดี
อีเมล์ manop.w@chula.ac.th
เบอร์ติดต่อ 0-2218-6509

เจ้าหน้าที่ระบบโครงสร้าง

ชานน สกาว์วัฒนานนท์
(Chanon Skawattananon)
ตำแหน่ง หัวหน้าหน่วยภารกิจเทคโนโลยีสารสนเทศ
อีเมล์ chanon.s@chula.ac.th
schanon@eng.chula.ac.th
เบอร์ติดต่อ 0-2218-6385

บุญฤทธิ์ ชีวันไพโรจน์
(Boonyalit Cheewanpairoj)
ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่วิเคราะห์ (ระบบคอมพิวเตอร์)
อีเมล์ boonyalit.c@eng.chula.ac.th
เบอร์ติดต่อ 0-2218-6386

สราวุธ ภู่มะณี
(Saravut Poomanee)
ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่วิเคราะห์ (ระบบคอมพิวเตอร์)
อีเมล์ saravut.p@eng.chula.ac.th
เบอร์ติดต่อ 0-2218-6380

ธณิกานต์ กอบกาญจนสินธุ
(Thanikarn Kobkanjanasinthu)
ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่วิเคราะห์ (ระบบคอมพิวเตอร์)
อีเมล์ thanikarn.k@eng.chula.ac.th
เบอร์ติดต่อ 0-2218-6385

ธนพล น้อยตั้ง
(Tanaphol Noitunk)
ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่วิเคราะห์ (ระบบคอมพิวเตอร์)
อีเมล์ tanaphol.n@eng.chula.ac.th
เบอร์ติดต่อ 0-2218-6380

ธนากร เนียมเทศ
(Tanakorn Neamted)
ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่วิเคราะห์ (ระบบคอมพิวเตอร์)
อีเมล์ tanakorn.n@eng.chula.ac.th
เบอร์ติดต่อ 0-2218-6386

ปกรณ์ ยุวพาณิชสัมพันธ์
(Pakorn Yuwapanitsampan)
ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่บริการงานช่าง (คอมพิวเตอร์)
อีเมล์ pakorn.y@eng.chula.ac.th
เบอร์ติดต่อ 0-2218-6385

อิศรา ยาวิชัย
(Itsara Yavichai)
ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่บริการงานช่าง (คอมพิวเตอร์)
อีเมล์ Itsara.y@eng.chula.ac.th
เบอร์ติดต่อ 0-2218-6381

เจ้าหน้าที่บริการการศึกษา

สายรุ้ง หอมจันทร์
(Sairung Homchan)
ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่บริการการศึกษา (วิชาการศึกษา)
อีเมล์ sairung.h@eng.chula.ac.th
เบอร์ติดต่อ 0-2218-6389

สิริพร อิ่มจิตร์
(Siriporn Imchit)
ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
อีเมล์ siriporn.i@eng.chula.ac.th
เบอร์ติดต่อ 0-2218-6390

รุ่งเรือง พุ่มพัดตุน
(Rungruang Pumpadtun)
ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
อีเมล์ rungruang.p@eng.chula.ac.th
เบอร์ติดต่อ 0-2218-6378

ทองจันทร์ ตามสอน
(Thongchan Tamsorn)
ตำแหน่ง พนักงานสถานที่
อีเมล์ Thongchan.t@chula.ac.th
เบอร์ติดต่อ 0-2218-6384